కొడుకును పెళ్లి చేసుకున్న తల్లి..

ప్రపంచంలో మనుషుల మనస్తత్వాలు వింతగా ఉంటున్నాయి. ప్రధానంగా పాశ్చ్యాత్య దేశాల్లో మనుషుల మధ్య సంబంధాలకు పెద్దగా విలువ లేకుండా పోతోంది. ఇప్పటికే గే మ్యారేజ్ లు, లెస్సిబియన్ పెళ్లిలు ఈ దేశాల్లో పెరిగిపోయాయి. తాజాగా రష్యాలో మానవ సంబంధాలకు అర్థం లేని పెళ్లి ఒక్కటి జరిగింది. రష్యాలో సోషల్ మీడియా స్టార్ గా పేరున్న మరీనా బాల్మషెవా మ్యారేజ్ ఇప్పుడు ప్రపంచ వ్యాప్తంగా హాట్ టాఫిక్ అయింది. మొదటి భర్త నుంచి విడాకులు తీసుకున్న మరీనా తాజాగా మరో పెళ్లి చేసుకుంది. అయితే ఇందులో విచిత్రమేముంది..అంతా కామనేకదా అనుకుంటున్నారా..? కాని ఇక్కడే ఓ పాయింట్ ఉంది. మరీనా పెళ్లి చేసుకున్నది మరెవరినో కాదు స్వయంగా తన పెంపుడు కొడుకుని. ఇరవై యేళ్ల తన దతత్త కుమారుడు వ్లాడిమిర్ ను 35 యేళ్ల మరీనా వివాహం చేసుకుంది. పదమూడేళ్ల క్రితం వ్లాడిమిర్ ను మరీనా దంపతులు దత్తతకు తీసుకున్నారు. ఇతనితో పాటు మరో నలుగురిని కూడా వీరు పెంచుకుంటున్నారు. అయితే 2017లో మరీనా తన భర్తకు విడాకులిచ్చింది.ఈ సమయంలో నలుగురు పిల్లలు ఆమెతోనే ఉన్నారు. ఇప్పుడు వీరిలో ఒకరైన వ్లాడిమిర్ తో ప్రేమలో పడింది. తాజాగా రిజిస్టర్ ఆఫీసులో వీరిద్దరు ఒక్కటయ్యారు. త్వరలోనే ఓ బాబుకు జన్మనివ్వబోతున్నారట. అయితే మరీనా వ్యవహారంపైన సోషల్ మీడియాలో తీవ్ర విమర్శలు వస్తున్నాయి. కొడుకులా పెంచుకొని ఇప్పుడు పెళ్లి చేసుకోవడం ఏమిటని నెటిజన్లు ప్రశ్నిస్తున్నారు. అయితే మరీనా మాత్రం డోంట్ కేర్ అంటోంది.

Recommended For You

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Write Your Own Content!