బూట్లు విప్పి చేతిలో పట్టుకొని … ఈ సీపీ సంస్కారం గొప్పది

రైతు పండించిన పంట మీద రాచకొండ పోలీస్ కమిషనర్ మహేష్ భగవత్ చూపించిన గౌరవం అందరిని ఆశ్చర్యానికి గురిచేసింది. ఖాకీలంటే కాఠిన్యం మాత్రమే ఉంటుందన్న నానుడిని దూరం చేసేలా భగవత్ వ్యవహారశైలిని ప్రతి ఒక్కరిని ఆకట్టుకుంది. రంగారెడ్డి జిల్లా కోహెడలో కొత్తగా పండ్ల మార్కెట్ ను ఏర్పాటు చేశారు. అయితే ఏర్పాట్లను పరిశీలించడానికి భగవత్ అక్కడికి వెళ్లారు.మామిడికాయలు అప్పటికే పెద్ద ఎత్తున అక్కడికి చేరుకున్నాయి. చాలా మంది అధికారులు, సిబ్బంది ఆ మామిడికాయల మీదే నడుచుకుంటు వెళ్తున్నారు. అయితే సీపీ భగవత్ మాత్రం తన కాళ్లకు ఉన్న షూని విప్పి చేతిలో పట్టుకొని నడవడం విశేషం. రైతులు పండించిన పంటకు ఆయన గౌరవం ఇచ్చారు.ఇలాంటి సంస్కారాన్ని పోలీసు యంత్రాంగం అంతా చూపిస్తే ఆ డిపార్ట్ మెంట్ పైన భయం పోయి గౌవరం పెరగడం ఖాయం.

Recommended For You

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Write Your Own Content!